રાણપુર પોલીસ મથકની દિવાલ પર નાગરીકોને પ્રેરણાત્મક સંદેશા આપતા ચિત્રો દોરવામાં આવ્યા

Share this:

રાણપુર પોલીસ સ્ટેશનરાણપુર પોલીસ મથકની દિવાલ પર નાગરીકોને પ્રેરણાત્મક સંદેશા આપતા ચિત્રો દોરવામાં આવ્યા રાણપુર પોલીસ સ્ટેશનની દિવાલ પર લોકોને જુદા, જુદા પ્રેરણાત્મક સંદેશા આપતા ચિત્રો બનાવવામાં આવ્યા જેમાં રાણપુર પોલીસ સ્ટેશનનના પોલીસ સબ ઇન્સ્પેકટર એન.સી.સગર તથા સ્ટાફ દ્રારા બોટાદના આર્ટ ટીચર જગદીશભાઇ પરમાર તથા તેમના વિધાર્થીઓ જેમાં ધોરણ-૮ થી લઇને કોલેજના બાળકો ટોટલ 20 જેવા વિધાર્થીઓ ને આર્ટ ટીચર જગદીશભાઈ એ સતત જુદા જુદા સંદેશ આપતા ચિત્રો નું માર્ગદર્શન આપીને ખૂબ જ સારું એવું સેવા નું કાર્ય કરેલ અને પોલીસ સ્ટેશનની દિવાલના અંદરના ભાગે હાલમાં ચાલી રહેલ કોરોના વોરીયસના પ્રેરણાત્મક સંદેશા આપતા -૧૫ જેટલા ચિત્રો દોરી લોકોને સજાગ કરવાનો એક અનોખો પ્રયત્ન આ વિધાર્થીઓ દ્રારા કરવામાં આવેલ હતો અને આ તમામ વિદ્યાર્થી ને રાણપુર પોલીસ સ્ટેશનના પી.એસ.આઇ. શ્રી એન.સી. સગર સાહેબ દ્રારા ઇનામ આપી પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવેલ હતા તથા બોટાદ જીલ્લાના પોલીસ અધિક્ષકશ્રી, હર્ષદ મહેતા સાહેબ નાઓ તરફથી તમામ વિદ્યાર્થીઓને સર્ટીફિકેટ તેમજ ઈનામ વિતરણ કરવામાં આવેલ હતા


RITESHBHAI PUJARA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

ભાવનગર જીલ્લાના ગારિયાધાર તાલુકાના સુખપર ગામનું બસ સ્ટેન્ડ જર્જરિત

Thu Nov 26 , 2020
Share this: ભાવનગર જીલ્લાના ગારિયાધાર તાલુકાના સુખપર ગામનું બસ સ્ટેન્ડ જર્જરિત હાલતમાં.ધારાસભ્ય નિષ્ક્રિય.!!?ગોહિલવાડ પંથક એટલે મહાન રાજાઓની ભૂમિમાં રજવાડા સમયથી આજ સુધી આંદોલનકારીઓ,બહાદુર નેતાઓ,લડવૈયાઓ,દિવ્ય વિભૂતિઓ એ દેશના નકશામાં ગોહિલવાડ નાં ખમીરવંતા સેવકોએ ગૌરવવંતુ સ્થાન અપાવ્યું છે.ભાવનગરમાં લાલ દવાખાનાના નામે ઓળખાતી સિવિલ હોસ્પિટલ,શેત્રુજી ડેમ,ગંગા દેરી,જૈન નગરી પાલીતાણા,મહુવા,તળાજા,શિહોર,ઘોઘા,જેવા ઐતિહાસિક સ્થળો,વિશ્વભરમાં ઔદ્યોગિક ક્ષેત્રે […]

Breaking News

January 2021
M T W T F S S
« Dec    
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031