લાઠી બાબરાના ધારાસભ્ય શ્રી વિરજીભાઈ ઠુમ્મરે જીલ્લા અને તાલુકા મથકે સંકલન સમિતિ ચાલુ કરવા આંઘિક સચિવને પત્ર પાઠવી રજુઆત કરી.

Share this:

લાઠી બાબરાના ધારાસભ્ય શ્રી વિરજીભાઈ ઠુમ્મરે જીલ્લા અને તાલુકા મથકે સંકલન સમિતિ ચાલુ કરવા આંઘિક સચિવને પત્ર પાઠવી રજુઆત કરી. રાજ્યમાં કોવિડ ૧૯ની મહામારીમાં જીલ્લા અને તાલુકા મથકે ઘણાં સમયથી સંકલન સમિતિ બેઠક બંધ કરવાના કારણે અનેક ગ્રામ્યના પ્રશ્નો પડતર પડ્યા છે અનેક વિકાસના કામો અટકી પડ્યા છે.આવા વણ ઉકેલ પ્રશ્ર્નોનો ત્વરીત નિકાલ થાય તે હેતુથી રાજ્યના સામાન્ય વહીવટને પત્ર પાઠવી અમરેલી જિલ્લા કલેકટર શ્રી ને સુચના આપવા લાઠ બાબરા ના ધારાસભ્ય શ્રી વિરજીભાઈ ઠુમ્મરે માંગણી કરી છે. રીપોટૅર : રજનીકાંત રાજ્યગુરૂ લાઠી

RITESHBHAI PUJARA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

સ્વચ્છતા સર્વેક્ષણ અંતર્ગત બોટાદ નગરપાલિકા કચેરીના કમ્પાઉન્ડમાં ચિત્રકલામાં નિપુર્ણ વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા વોલપેન્ટિંગ કરાયું

Sun Nov 29 , 2020
Share this: સ્વચ્છતા સર્વેક્ષણ અંતર્ગત બોટાદ નગરપાલિકા કચેરીના કમ્પાઉન્ડમાં ચિત્રકલામાં નિપુર્ણ વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા વોલપેન્ટિંગ કરાયું ભારત સરકાર દ્વારા ચાલતું સ્વછતા સર્વેક્ષણ અભીયાન અંતર્ગત આજરોજ બોટાદની નગરપાલિકા કચેરીના કમ્પાઉન્ડમાં બોટાદના ચિત્રકલામાં નિપુર્ણ એવા વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા આજરોજ વોલ પેન્ટિંગ કરવામાં આવ્યું હતું. આ વોલ પેન્ટિંગમાં બોટાદના વિદ્યાર્થીઓ દ્વારા કોરોના વોરિયર્સને બિરદાવતા તેમજ […]

You May Like

Breaking News

January 2021
M T W T F S S
« Dec    
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031