હળવદ‌મા ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટમાં ૧૩ રન,એ જય માતાજી ઈલેવન ટીમે ફાઇનલમા ચેમ્પિયન બની

Share this:

હળવદ હાઈવે રોડ પર આવેલ જોગણી માં ના મંદિર પાસે હળવદમાં એચ પી એલ ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટનું પ્રીમિયમ લિંગ 2021 નું આયોજન કરાયું હતું જે છ દિવસ ક્રિકેટ ટુર્નામેંટ મેચ ચાલી હતી જેમાં તેમણે ભાગ લીધો હતો જેમાં ફાઇનલમાં જય માતાજી ઈલેવન ઉમિયા વચ્ચે રમાઇ હતી જેમાં જય માતાજી તેને ૧૩ રને વિજય ચેમ્પિયન બની હતી
હળવદમાં છેલ્લા ૬ દિવસથી જોગણીમા પ્રિમિયર ૨૦૨૧ હળવદ એચ.પી.એલ.ગ્રુપના સહયોગ થી ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટનું આયોજન કરાયું હતું જ્યારે ફાઇનલ મેચમાં જય માતાજી અને ઉમિયા ચેલેન્જ ટીમ ફાઇનલ મેચ રમાય હતી જેમા જય માતાજી ટીમે‌બેટિગ કરીને 71 રન નો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો ઉમિયા ચેલેન્જ ૫૮ રન બનાવી બનાવ્યા ત્યારે જય માતાજી ટીમ ૧૪ રનેએ વિજેતા થ,ઈ હતી જય માતાજી ઇલેવન ટીમ ચેમ્પિયન થતા ૨૫ હજાર રોકડ પુરસ્કાર અને ટ્રોફી એનાયત કરવામાં આવી હતી આ ટીમના લીડર બીપીનભાઈ પરમાર .ડી.જે રબારી દિનેશ ભાઈ.ભરવાડ ટીમમાં સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું કલાસીસ બેસ્ટ મેન તરીકે વિવેક પ્રજાપતિ અને જય માતાજી ઇલેવનના કેપ્ટન પ્રકાશ વાઘેલા કિશોરભાઈ વૈષ્ણવ ફાઈનલ મેછમા ૧૬ રન આપી ને મહત્વનુ ૪ વિકેટો મેળવી ને મેન ઓફ ધ મેચનો એવોર્ડ પ્રાપ્ત કર્યો હતો ‌હતો એનાયત કરવામાં આવ્યો હતો આ પ્રસંગે નગરપાલિકાના પ્રમુખ રમેશભાઇ પટેલ .વિપુલ ભાઈએરવાડીયા હિતેશભાઈ સંદીપ ભાઈપટેલ દિનેવભાઈ મકવાણા સહિતના ઉપસ્થિત રહ્યા હતા
તસવીર અહેવાલ રીપોર્ટર
હરેશ પરમાર હળવદ

RITESHBHAI PUJARA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

મિયાણી ગામનો શખ્સે ૫ વર્ષથી નાસતો ફરતો આરોપી પોલિસેએ ઝડપી પાડ્યો

Tue Jan 19 , 2021
Share this:

You May Like

Breaking News

February 2021
M T W T F S S
« Jan    
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728